ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์ยานพาหนะ รถจักรยานยนต์ จำนวน ๒ คัน และพ่วงข้างเหล็กรถจักรยานยนต์ จำนวน ๒ คัน โดยวิธีเฉพาะเจาะจ...
8 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
11,545
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ - ซื้อประกันเครื่องคอมพิวเตอร์แม่ข่ายและระบบประมวลผลและจัดเก็บข้อมูลแบบ...
8 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
14,605
ประกวดราคาซื้อวัสดุงานโยธา ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
7 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
16,045
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงและซ่อมเเซมพื้นที่ Chiang Mai Night Safari Learning Center ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-biddi...
6 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
15,994
แบบ บก.06 การจัดซื้อวัสดุงานโยธา
2 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
15,538
ประกาศเผยแพร่เเผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๖ - วัสดุงานโยธา...
1 กุมภาพันธ์ 2566
visibility
14,575
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงและซ่อมแซมพื้นที่ Chiang Mai Night Safari Learning Center ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-biddin...
31 มกราคม 2566
visibility
15,306
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลบำรุงรักษาเครื่องปรับอากาศ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
31 มกราคม 2566
visibility
11,328
แบบ บก.01 งานจ้างปรับปรุงและซ่อมแซมพื้นที่ Chiang Mai Night Safari Learning Center และปรับปรุงหลังคาอาคาร Childen World...
30 มกราคม 2566
visibility
20,580
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.๒๕๖๕
โครงการ ปรับปรุงและซ่อมแซมพื้นที่ Chiang Mai Night Safari Learning C...
30 มกราคม 2566
visibility
14,691
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างจัดตกแต่งรถบุปผาชาติ ประชาสัมพันธ์เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ในงานมหกรรมไม้ดอกไม้ประดับจังหวัดเชียงใหม่ ครั้ง...
30 มกราคม 2566
visibility
11,399
ประกวดราคาจ้างก่อสร้างปรับปรุงหลังคาโรงพยาบาลสัตว์ ด้วยวิธีประกวดราคาอิเล็กทรอนิกส์ (e-bidding)...
26 มกราคม 2566
visibility
14,314