แบบ บก.06 งานจ้างปรับปรุงระบบไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าที่ 1...
23 ธันวาคม 2564
visibility
15,922
ประกาศ เผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ พ.ศ.2565
ปรับปรุงระบบไฟฟ้าสถานีไฟฟ้าที่ 1...
23 ธันวาคม 2564
visibility
13,796
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อน้ำมันเชื้อเพลิงชนิด ดีเซล B7 และชนิดแก้สโซฮอล์ 95 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
22 ธันวาคม 2564
visibility
13,036
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุอุปกรณ์ดำเนินกิจกรรมวันปีใหม่/คริสต์มาส โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
22 ธันวาคม 2564
visibility
12,754
ประกาศ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร(องค์การมหาชน)
เรื่อง ยกเลิกประกาศ ประกวดราคาจ้างโครงการพัฒนาแหล่งท่องเที่ยวโลกเสมือนสำนักงานเชียงใหม่...
16 ธันวาคม 2564
visibility
21,385
ประกาศเปลี่ยนแปลงแผนการจัดซื้อจัดจ้างประจำปี 2565 ซื้อเครื่องผ่าคัดในช่องทางพร้อมอุปกรณ์...
16 ธันวาคม 2564
visibility
14,032
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุวิทยาศาสตร์และการแพทย์ จำนวน 14 รายการ โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
7 ธันวาคม 2564
visibility
16,256
แผนแพร่่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2565 จ้างเหมาบริการปรับปรุงและบำรุงระบบไฟฟ้า...
3 ธันวาคม 2564
visibility
14,544
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างหมาบริการรักษาความปลอดภัย ในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ประจำปีงบประมาณ 2565 (ตั้งแต่วันที่ 1 ธ...
1 ธันวาคม 2564
visibility
13,901
ประกาศเผยแพร่แผนการจัดซื้อจัดจ้าง ประจำปีงบประมาณ 2565 จ้างเหมาบริการรักษาความปลอดภัย ในพื้นที่สำนักงานเชียงใหม่ไนท์ารฟารี ประจำปี...
30 พฤศจิกายน 2564
visibility
14,513
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาดูแลระบบดับเพลิงและระบบเตือนไฟไฟม้ทั้งหมด ภายในสำนักงานเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
30 พฤศจิกายน 2564
visibility
13,717
ประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างผลิตปฏิทินหน่วยงาน ประจำปี 2565 โดยวิธีเฉพาะเจาะจง...
30 พฤศจิกายน 2564
visibility
13,612